Tumekuja hapa kuwafunza wakulima mbinu mpya ya kilimo ili wapate kubadilika. Mbinu hii mpya ya kilimo kuna nguzo tatu. La kwanza ni kulima bila kusumbua mchanga ni minimum tillage una, na hiyo iko na faida yake, mchanga haitachukuliwa ule. Mkulima ambaye ako na eka moja na kuendelea anaweza kutumia tinga. Kuna aina ya majembe ambayo inapasua tu mitaro ama mahali ya kupanda, so huyo huyo ni mkulima wa kwanza. Mkulima wa pili, kuna ule mkulima wa jembe ya mkono ambaye anatumia mkono. Sasa huyo mkulima anafunzwa vile atakuwa anachimbua mashimo kwa shamba, na ukijaribu kuona ekari moja ama 1 eka inaweza ingia mashimo elfu saba na mia moja hapo ndio utakuwa na unaweka mbegu na kuongeza mbolea kila mwaka, ni chakula tu ndio utabadilisha, lakini shimo kuripea tu polepole, lakini mashimo itakuwa permanent.