Nataka kuwatadirisha watu wote wenye wako katika kaunti hii kwamba mvua imeonyesha katika sehemu mbalimbali, nyanda za juu kule kwenye mau na vitongoji vyake. So mito mingi imefurika na inaweza beba magari na inaweza beba hata mapikipiki na raia. Kwa hivyo wakifuga mito wapite kwa makini. Na sasa vile tunazungumza saa hizi, tukimoja na mtu amefanyiwa drowning kule Kiligoris, ambaye mvua ilikuwa imepita ikapita naye. Ukiangalia, okay, kule kwa karibu pamoja na boda-boda yetu huko, na Tanzania kuna pia mvua ni nyingi, na magari lazima ipite kwa utaratibu na uh, bila kuendestimate uh, the rate of the water