Hapa Narok na shukuru gavana wenu ametupatia tayari ardhi ya Narok hapa, mahali tutajenga affordable housing. Tuko na ardhi kule Kilgoris, sasa tunapanga wawekezaji, tunafanya mambo ya drawings, ndio tuweze kujenga nyumba ya elfu kumi hapa Narok County, tuajiri vijana zaidi ya elfu kumi na tano katika hiyo kazi ya ujenzi wa manyumba hapa, vile vile tunapanga industrial park ya Narok County vile tunapanga katika counties zingine, kwa sababu tunataka mambo ya agro processing. And we are going to have an industrial park in every county in the Republic of Kenya so that we can create the ecosystem that is going to begin our journey