Pale kuna floods, e, kuna ile ngurumo ya radi inapiganga. Watu tujihadhari, hasa pale maji makusanyika. Tutaki mtoto kujitupa ndani ama kuogelea ama mtu kujaribu kupita, hakikisha kwamba hiyo maji iko iko usalama kabla hujapita. E, pia kuna maji ambaye inaweza haribu mahali nini. Yote tumeambia machifu, tupatie report, na wale watapata tatizo kama hiyo, kama serikali tunatuma report na wataweza pata msaada.