Nafikiri ile yote tuliahidi ilifanyika hapa, mambo ya stima, mambo ya hapa slota, waskuliwa na shida hapo ndani, barabara ndio hii, maji imekuja. Asante sana watu wa hapa kwa kutunga mkono, tutafanya kazi na nyinyi ili tuhakikishe Narok County imeenda mbele. Hiyo pesa ambayo tumetenga ya maendeleo ni karibu bilioni tatu, na hiyo ni kwamba sisi tunataka kumaliza hizi project within 4 months. Hizo project zimeisha, ili tuanze kwa budget ya hizo hiyo, eh, eh, miaka ingine