Tuwahusishe watu walemavu uh, katika mipango zote za maendeleo yetu na kwa dunia nzima uh, katika vitengo ile ambayo imewekwa katika level ya sustainable development goals, kwamba wajumuishwe, wahusishwe na washirikishwe katika kuachif ama kuweza kuwajibika ku, ku, katika kutekeleza Uh, the sustainable develop, uh, development goals. Kwa hivyo siku ya leo tukiwa Narok County tumefurahia na washikadau wetu ambao wametushika mkono, tunafurahia kwamba siku ya leo ni siku ya ukumbusho ya kuangazia mambo haya.