Shida zetu si nyingi, zinakosa kuangaziwa kwa sababu hatuna mwakilishi. Pia tunasema kwamba katika kujumuishwa katika serikali kuu na serikali ya ugatuzi, tunataka si kama watu walemavu tupate kuangaziwa. Tuna mashida mengi, hata changamoto ya waajiri pia kufanya kazi, na pia tuna watoto kama wasasi, na pia tunaona kwamba hapo kuna changamoto kubwa. Tunataka pia nasi tuangaziwe, ili tupate kupata usaidizi ule. Tunashukuru kwa ajili ya ile cash transfer By the says, uh, the president uh, Dr. William Ruto tunasema hawa wajumbe wapate watoio bili na pia wapitishe, ili haki zetu sipate kuangaziwa.