Hizo taa sijawekwa sasa, hata inatuumiza kama sisi wanabiashara. Usiku uizi inakuwa juu, wanapata nafasi kwa kupangia uizi. Juu unigiza siku inakuwa ni uoga, juu uweziona kumipangu, huweziona, ni unaweza porwa. County government ilituahidi street lights na sisi hatujaziona. Mimi kama mwanabiashara Inani affect juu ninafunga mapema, ninahofia security yangu juu sijui mwenye kitafanyika during nikienda nyumbani. As the county government had promised about the street lights, sijaziona. And it affects you ya yeah, insecurities, there is more insecurities ya yeah, like theft huku nyuma. Kuna kuanga na giza kunaweza kaa hata mwezi, kuna moja moja zinawaka, wanasema tu watashughulikia. Tuko na challenges juu watu wanaibiwa huko. Kuna manyumba lakini hakuna lights za barabara, watu wanaibiwa.